Menu

 

Dollinn MobileMargt skemmtilegt er á döfinni hér í Menntaskólanum að Laugarvatni. Næsta vika er vika Dagamunar, Dollans og árshátíðarinnar. Miðvikudaginn og fimmtudaginn 14.-15. mars gera nemendur og starfsfólk skólans sér dagamun. Þá er öll almenn kennsla felld niður og í stað koma ýmsir fyrirlestrar og námskeið sem nemendur geta skráð sig í.                            

Föstudaginn 16. mars verður haldin Dolli og árshátíð. Á Dollanum er nemendum og starfsfólki skólans skipt í lið sem keppa í óvenjulegum þrautum fyrir bikar. Föstudagskvöldið verður árshátíð skólans haldin. Í ár er þemað „Happily ever after".

Ólafía Sigurðardóttir ritnefndarformaður Mímis

enska25 denmark25 poland25 german frakkland30 spann25

bokalistinn

Ýmislegt

Inna Moodle
Mötuneyti Mímir
NEMEL Útskrifaðir stúdentar
Heilsueflandi framhaldsskóli Grænfáninn
Foreldrafélag ML Vefmyndavél ML

Viltu senda inn athugasemd?

Er eitthvað sem þér finnst vanta á þessa síðu?

Sendu póst