Menu

 

FréttútskiftÚtskrift og skólaslit Menntaskólans að Laugarvatni verða í íþróttahúsinu laugardaginn 26. maí n.k. og hefst athöfnin klukkan 12:00.

Brautskráðir verða 65 verðandi nýstúdentar, 22 úr fjórða bekk og 43 úr þriðja bekk. Tveir árgangar útskrifaðst í vor þar sem þriggja ára kerfi til stúdentsprófs hefur verið innleitt.  Útskrifast nú seinasti fjórða bekkjar árgangurinn í sögu skólans og fyrsti þriðja bekkjar árgangurinn.

Vænta má fjölda gesta á útskrift, fjölskyldna dimittenda, júbilanta og annarra gesta.  Um kvöldið verður hátíðarkvöldverður júbilanta, margir þeirra gista síðan á vistum skólans og daginn eftir, sunnudaginn 27. maí, bjóða skólameistarahjónin þeim til morgunverðar í Garð samkvæmt hefð.

Hph

enska25 denmark25 poland25 german frakkland30 spann25

bokalistinn

Ýmislegt

Inna Moodle
Mötuneyti Mímir
NEMEL Útskrifaðir stúdentar
Heilsueflandi framhaldsskóli Grænfáninn
Foreldrafélag ML Vefmyndavél ML

Viltu senda inn athugasemd?

Er eitthvað sem þér finnst vanta á þessa síðu?

Sendu póst